EMMEDICIOTTO ❤️ ผลิตภัณฑ์ พิเศษ สำหรับผม: 16 VOLUMIZING TOUCH

.
2024

รายการ โลกของ ผลิตภัณฑ์ และอุปกรณ์เสริมสำหรับ ช่างผมมืออาชีพ

Thanks
for your vote 👍

X

16 Volumizing TOUCH
16 Volumizing TOUCH - EMMEDICIOTTO - ผลิตภัณฑ์ พิเศษ สำหรับผม

CONTACT - THE PRICE

EMMEDICIOTTO ❤️
16 Volumizing TOUCH
ผลิตภัณฑ์ พิเศษ สำหรับผม

เด สเปรย์ เป็น หนึ่ง Volumizing ออกแบบมาสำหรับทุก ประเภทของผม ที่มี ฟังก์ชั่น ของการ ขยาย ตัว และโครงสร้างของ เส้นผม ขอบคุณ สูตร ที่ อุดมไปด้วย โปรตีน ข้าวสาลี และ ส่วนผสมที่ ให้ความชุ่มชื้นของผู้มีอำนาจ และ fixatives จะช่วย ในการเพิ่ม ปริมาณ ของผม ทำให้มันเป็น เงางามและมี ขนาดใหญ่ จากราก.

16 Volumizing TOUCH ลึก ชุ่มชื่น ผม ทำให้มัน เงา และสดใสมั่นใจ ปริมาณ การใช้งานยาวนาน เป็นเวลานาน.
มีส่วนผสม ที่ใช้งาน เช่น
Poliquaternario เพื่อให้ร่างกาย ผมP11 ; ลิเมอร์ เพื่อ ให้ ความหนาแน่น ; อีเทอร์ กลูโคส : ขัด กระทำ ข้าวสาลี โปรตีน บำรุง Peg 8: สะท้อน ที่มีความจุ ในการ เจาะ หนังกำพร้า ของผม ช่วยให้มันจะฟื้น โครงสร้าง และร่างกาย

วิธี การใช้ : 16 Volumizing TOUCH ละเอียด สเปรย์บน ผม ที่เปียกชื้น และดำเนินการต่อ การอบแห้ง ต้อง
.กล่อง : 125 มล. ขวด.

Rate this product:

30 click

VUOI PROVARE UN'ALTRA
ALTERNATIVA EFFICACE?

PROVA i PRODOTTI
FARMACA INTERNATIONAL

Products for hairdressers

เรียบ นม - EMMEDICIOTTO
PASSION ป้องกัน - EMMEDICIOTTO
LUXURY Argan - EMMEDICIOTTO
สาย การดูแล ร่างกาย - EMMEDICIOTTO
3 POTION - EMMEDICIOTTO

X